ขาย ที่ดิน

ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว อำเภอแม่ริม – เนื้อที่ 1 งาน 62 ตร.ว. ทำเลดี ใกล้ที่ว่าการอำเภอและแหล่งชุมชน

รหัสทรัพย์: ID: 276LS

ริมเหนือ, แม่ริม, เชียงใหม่

฿ 3,240,000

รายละเอียดทรัพย์

รหัสทรัพย์
ID: 276LS
ประเภทการซื้อ-ขาย
ขาย
พื้นที่ใช้สอย
-
สถานะ
ว่าง
ขนาดที่ดิน
162.00 ตร.ว.
ปีที่สร้าง
-
จำนวนชั้น
1

[ID: 276LS] เนื้อที่ 1 งาน 62 ตารางวา (รวม 162 ตร.ว.) — ที่ดินถมแล้วเรียบร้อย แปลงสวย หน้ากว้าง เหมาะสำหรับสร้างบ้านพักอาศัยหรืออาคารพาณิชย์

โอกาสทองสำหรับผู้ที่ต้องการสร้างบ้านหรือลงทุนในทำเลพักอาศัยยอดฮิตของแม่ริม ขายที่ดินเปล่าสภาพดีเยี่ยมในตัวอำเภอแม่ริม ตัวแปลงที่ดินได้รับการ ถมดินและปรับหน้าดินเรียบร้อยแล้ว พร้อมสำหรับการก่อสร้างได้ทันที รูปแปลงสวย หน้ากว้างขวาง สามารถจัดสรรพื้นที่เพื่อใช้ประโยชน์ได้อย่างเต็มพิกัด บรรยากาศรอบด้านดีเยี่ยม ตั้งอยู่ในแหล่งชุมชนที่มีความปลอดภัย เงียบสงบ ใกล้โรงเรียน โรงพยาบาล และสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน เดินทางเข้า-ออกเมืองเชียงใหม่ได้สะดวกสบาย

📊 ข้อมูลรายละเอียดที่ดิน:

  • เนื้อที่รวม: 0 ไร่ 1 งาน 62 ตารางวา (รวมทั้งหมด 162 ตารางวา)

  • ลักษณะที่ดิน: ที่ดินเปล่าถมแล้ว รูปแปลงสวย หน้ากว้าง ติดถนนเดินทางเข้า-ออกสะดวก

  • ประเภทเอกสารสิทธิ์: โฉนดที่ดิน (ครุฑแดง) พร้อมโอน

  • จำนวนเอกสารสิทธิ์: 1 โฉนด

📍 ทำเลที่ตั้งและสถานที่ใกล้เคียง:

  • 4 นาที: ถึง โรงพยาบาลดารารัศมี

  • 5 นาที: ถึง แม่ริมพลาซ่า (แหล่งรวมร้านค้า ร้านอาหาร และธนาคาร)

  • 6 นาที: ถึง ที่ว่าการอำเภอแม่ริม

  • 10 นาที: ถึง แม็คโคร แม่ริม (Makro Mae Rim)

💰 รายละเอียดราคาและเงื่อนไขการซื้อขาย:

  • ราคาขายต่อตารางวา: 20,000 บาท / ตร.ว.

  • ราคาขายยกแปลง: 3,240,000 บาท

  • ค่าใช้จ่ายในการโอน: แบ่งชำระฝ่ายละครึ่ง (50/50)

ที่ตั้ง / แผนที่

ริมเหนือ, แม่ริม, เชียงใหม่

ข้อมูลผู้ประกาศ

แชร์

สนใจทรัพย์ กรอกข้อมูล

เราจะติดต่อกลับโดยเร็วที่สุด

5 + 5 = ?

คำนวณสินเชื่อ

3,240,000
5 %
20 ปี

ยอดผ่อนชำระ (บาท/เดือน)

-

* เป็นการคำนวณโดยประมาณเท่านั้น ดอกเบี้ยขึ้นอยู่กับเงื่อนไขของธนาคาร

อสังหาริมทรัพย์ที่เกี่ยวข้อง

1 / 1
ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว อำเภอแม่ริม – เนื้อที่ 1 งาน 62 ตร.ว. ทำเลดี ใกล้ที่ว่าการอำเภอและแหล่งชุมชน - 1
ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว อำเภอแม่ริม – เนื้อที่ 1 งาน 62 ตร.ว. ทำเลดี ใกล้ที่ว่าการอำเภอและแหล่งชุมชน - 2
ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว อำเภอแม่ริม – เนื้อที่ 1 งาน 62 ตร.ว. ทำเลดี ใกล้ที่ว่าการอำเภอและแหล่งชุมชน - 3
ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว อำเภอแม่ริม – เนื้อที่ 1 งาน 62 ตร.ว. ทำเลดี ใกล้ที่ว่าการอำเภอและแหล่งชุมชน - 4
ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว อำเภอแม่ริม – เนื้อที่ 1 งาน 62 ตร.ว. ทำเลดี ใกล้ที่ว่าการอำเภอและแหล่งชุมชน - 5
ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว อำเภอแม่ริม – เนื้อที่ 1 งาน 62 ตร.ว. ทำเลดี ใกล้ที่ว่าการอำเภอและแหล่งชุมชน - 6
ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว อำเภอแม่ริม – เนื้อที่ 1 งาน 62 ตร.ว. ทำเลดี ใกล้ที่ว่าการอำเภอและแหล่งชุมชน - 7
ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว อำเภอแม่ริม – เนื้อที่ 1 งาน 62 ตร.ว. ทำเลดี ใกล้ที่ว่าการอำเภอและแหล่งชุมชน - 8
ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว อำเภอแม่ริม – เนื้อที่ 1 งาน 62 ตร.ว. ทำเลดี ใกล้ที่ว่าการอำเภอและแหล่งชุมชน - 9
ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว อำเภอแม่ริม – เนื้อที่ 1 งาน 62 ตร.ว. ทำเลดี ใกล้ที่ว่าการอำเภอและแหล่งชุมชน - 10
🍪

เราใช้คุกกี้เพื่อประสบการณ์ที่ดีของคุณ 🍪